![cao-dang-CTIM-giao-luu-TTGDTX-quan-7%20(1)](/Content/Images/background_fff.JPG)
Thấu hiểu được tâm lí của biết bao bạn trẻ đứng trước ngưỡng cửa của các trường đại học, cao đẳng, trung cấp nghề, hay đi làm với hàng loạt các câu hỏi về việc lựa tìm ra được ngành nghề yêu thích, chọn được ngôi trường để gửi gắm tương lại, đại diện trường Cao đẳng CTIM Ths. Nguyễn Thị Tuyết Mai- Giám đốc TTTS đã tham dự tại buổi giao lưu tại TTGDTX Quận 7, qua đây Cô đã có những chia sẻ về xu hướng ngành nghề năm 2024, cũng như giới thiệu thêm nhiều thông tin về trường CTIM để các bạn học sinh có thể tự tin và mạnh dạn đưa ra quyết định cho chính bản thân mình.
![cao-dang-CTIM-giao-luu-TTGDTX-quan-7%20(2)](/Content/Images/background_fff.JPG)
Ths. Nguyễn Thị Tuyết Mai - Giám đốc Trung tâm tuyển sinh trường Cao Đẳng CTIM
![cao-dang-CTIM-giao-luu-TTGDTX-quan-7%20(3)](/Content/Images/background_fff.JPG)
![cao-dang-CTIM-giao-luu-TTGDTX-quan-7%2014](/Content/Images/background_fff.JPG)
Các bạn học sinh được tư vấn cũng như giải đáp thắc mắc tại bàn tư vấn đơn vị trường Cao đẳng CTIM
Bên cạnh chuỗi hoạt động tư vấn, CTIM còn mang đến các phần quà vô cùng đáng yêu cùng với các tiết mục văn nghệ ấn tượng đốt cháy sân khấu ngày hội, giúp không khí của buổi hướng nghiệp thêm phần sôi động và để lại nhiều dấu ấn đặc biệt trong lòng các bạn học sinh TT GDNN GDTX quận 7.
![cao-dang-CTIM-giao-luu-TTGDTX-quan-7%20(4)](/Content/Images/background_fff.JPG)
Bạn Hồ Minh Hên - Sinh viên ngành Ngôn ngữ Anh khoá 23
![cao-dang-CTIM-giao-luu-TTGDTX-quan-7%20(5).](/Content/Images/background_fff.JPG)
Bạn Võ Hoàng Nam - Cựu sinh viên khoá 22 ngành QTKD
![cao-dang-CTIM-giao-luu-TTGDTX-quan-7%20(7)](/Content/Images/background_fff.JPG)
CLB văn nghệ TTGDTX Quận 7
![cao-dang-CTIM-giao-luu-TTGDTX-quan-7%20(8)](/Content/Images/background_fff.JPG)
![cao-dang-CTIM-giao-luu-TTGDTX-quan-7%20(11)](/Content/Images/background_fff.JPG)
Các bạn học sinh TTGDTX Quận 7 tham gia Mini game
![cao-dang-CTIM-giao-luu-TTGDTX-quan-7%20915)](/Content/Images/background_fff.JPG)
![cao-dang-CTIM-giao-luu-TTGDTX-quan-7%2016](/Content/Images/background_fff.JPG)
![cao-dang-CTIM-giao-luu-TTGDTX-quan-7%2020](/Content/Images/background_fff.JPG)
Học sinh may mắn nhận được phần thưởng từ Mini Game
Mong rằng qua buổi gặp gỡ ngày hôm nay, các bạn học sinh TT GDNN GDTX Quận 7 đã có cho mình lựa chọn phù hợp, chọn được ngành nghề phù với khả năng của bản thân. Nếu còn có thắc mắc nào các bạn cứ mạnh dạn kết bạn zalo với các bạn chị CTIM, cùng nhau "quậy đục nước" ở các ngày hội tiếp theo.
Quý Thầy/ Cô cùng chụp hình lưu niệm
Các bạn sinh viên trường CTIM , cựu học sinh TTGDTX Quận 7 chụp hình lưu niệm cùng Giáo viên chủ nhiệm